Google Tivi OLED Sony 4K 55 inch XR-55A80L
(Tiết kiệm: 5.990.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google Tivi 55 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Netflix, VieON, YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Chuyển động mượt XR OLED Motion
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 122.7 cm – Cao 73.8 cm – Dày 32.7 cm |
| Năm ra mắt: | 2023 |
| Hãng | Sony |
Google Tivi OLED Sony 4K 55 inch XR-55A80L sở hữu thiết kế sang trọng, tái tạo màu đen thuần khiết trên màn hình OLED, tận hưởng nội dung theo cách con người nhìn và nghe với bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive, công nghệ XR Clear Image tái tạo video trực tuyến rõ ràng, công nghệ XR OLED Contrast Pro cho hình ảnh có độ tương phản cao, công nghệ Acoustic Surface Audio+ phát ra chất âm ở đúng vị trí trong khung cảnh, điều khiển giọng nói không cần remote, gọi video chất lượng tốt với Bravia CAM.
– Thiết kế màn hình 55 inch trang trí hài hòa và phù hợp cho những không gian phòng ngủ, phòng khách, phòng làm việc có diện tích vừa.
*Hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ sản phẩm
– Google Tivi Sony có độ phân giải 4K nét gấp 4 lần so với Full HD.
Xem thêm: Tivi OLED là gì? Sự khác biệt giữa tivi OLED với tivi LED, tivi QLED và tivi 4K
Xem thêm các công nghệ khác qua Sony 55A80L thông số kỹ thuật.
– Chơi game mượt mà với chế độ 4K cùng 120fps và 120Hz. VRR Loại bỏ độ trễ đầu vào và hiện tượng xé hình.
– Hệ thống loa 3.2 kênh, công suất 50W, 3 bộ truyền động và 2 Subwoofers tạo nên không gian âm thanh bùng nổ, sống động.
Xem thêm: Cách xem phim bằng trình duyệt web trên tivi
Với thành công từ sản phẩm Google Tivi OLED Sony 4K 55 inch XR-55A80K được ra mắt năm 2022, Sony ra mắt phiên bản năm 2023 Google Tivi OLED Sony 4K 55 inch XR-55A80L với nhiều công nghệ, tiện ích được trang bị: bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive, công nghệ XR Clear Image, XR OLED Motion, XR Triluminos Pro, Acoustic Surface Audio+, điều khiển giọng nói không cần remote,… mang đến trải nghiệm giải trí tuyệt vời cho bạn mỗi ngày.
5.090.000đ
Mua ngay6.900.000đ
Mua ngay2.990.000đ
Mua ngay27.900.000đ 33.490.000đ -17%
Mua ngay1.230.000đ 1.300.000đ -5%
Mua ngay18.290.000đ 22.690.000đ -19%
Mua ngay3.490.000đ 3.690.000đ -5%
Mua ngay8.250.000đ 9.450.000đ -13%
Mua ngay26.490.000đ 29.900.000đ -11%
Mua ngay17.490.000đ 22.690.000đ -23%
Mua ngay27.490.000đ 28.990.000đ -5%
Mua ngay10.490.000đ 11.790.000đ -11%
Mua ngay20.900.000đ 23.540.000đ -11%
Mua ngay38.900.000đ 44.890.000đ -13%
Mua ngay17.950.000đ 19.990.000đ -10%
Mua ngay14.990.000đ 20.900.000đ -28%
Mua ngay7.290.000đ 7.960.000đ -8%
Mua ngay10.490.000đ 12.990.000đ -19%
Mua ngay9.950.000đ 11.990.000đ -17%
Mua ngay12.450.000đ 12.990.000đ -4%
Mua ngay53.950.000đ 57.890.000đ -7%
Mua ngay10.290.000đ 13.990.000đ -26%
Mua ngay3.150.000đ 3.490.000đ -10%
Mua ngay31.700.000đ 34.990.000đ -9%
Mua ngay8.850.000đ 10.950.000đ -19%