Google Tivi OLED Sony 4K 77 inch XR-77A80L
(Tiết kiệm: 14.390.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google Tivi 77 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Netflix, VieON, YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Chuyển động mượt XR OLED Motion
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 177.2 cm – Cao 102.7 cm – Dày 38.5 cm |
| Năm ra mắt: | 2023 |
| Hãng | Sony |
*Hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ sản phẩm
– Chế tác màn hình 77 inch là lựa chọn lý tưởng để tạo điểm nhấn cho không gian phòng khách, phòng hội nghị, sảnh khách sạn lớn.
– Tivi Sony có độ phân giải 4K tái hiện hình ảnh có độ nét cao gấp 4 lần Full HD.
– Chơi game mượt mà với chế độ 4K cùng 120fps và 120Hz. VRR Loại bỏ độ trễ đầu vào và hiện tượng xé hình.
– Hệ thống loa 3.2 kênh, tổng công suất 60W cùng 3 bộ truyền động, 2 Subwoofers mang đến âm thanh mạnh mẽ, vang dội.
Tóm lại, Google Tivi OLED Sony 4K 77 inch XR-77A80L với thiết kế màn hình phẳng 77 inch cao cấp, hỗ trợ các công nghệ xử lý hình ảnh, âm thanh tiên tiến, tích hợp hệ điều hành thân thiện, có nhiều tiện ích cho người dùng khám phá và tận hưởng giải trí thú vị, tiện lợi mỗi ngày, là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình Việt.
8.650.000đ 8.990.000đ -4%
Mua ngay8.690.000đ 10.790.000đ -19%
Mua ngay8.690.000đ 9.490.000đ -8%
Mua ngay8.790.000đ 10.490.000đ -16%
Mua ngay8.790.000đ 9.750.000đ -10%
Mua ngay8.850.000đ 9.290.000đ -5%
Mua ngay8.900.000đ 13.890.000đ -36%
Mua ngay38.900.000đ 44.890.000đ -13%
Mua ngay9.650.000đ 10.990.000đ -12%
Mua ngay5.790.000đ 7.490.000đ -23%
Mua ngay18.290.000đ 22.690.000đ -19%
Mua ngay74.500.000đ 88.890.000đ -16%