Google Tivi QLED Aqua 4K 65 inch AQT65S800UX
(Tiết kiệm: 1.590.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google Tivi QLED - 65 inch - 4K (Ultra HD) |
| Hệ điều hành | Google TV |
| Ứng dụng phổ biến |
YouTube Netflix Trình duyệt web |
Công nghệ hình ảnh: |
Điều khiển bằng giọng nói |
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | Haismart |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Kích thước có chân: | Ngang 144.5 cm - Cao 90.3 cm - Dày 31.4 cm - Nặng 17.5 kg |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
- Tivi sở hữu màn hình 65 inch phù hợp với các không gian như phòng khách, phòng họp. Chân đế làm từ kim loại giúp tivi đứng vững trên các bề mặt, ngoài ra có thể tháo rời chân đế và trưng bày tivi ở dạng treo tường góp phần tăng tính thẩm mỹ cho không gian.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
- Bộ xử lý ARM CA55 Quad-Core with TEE 1.5GHz tái tạo hình ảnh ở độ phân giải 4K siêu nét, sống động, đầy đủ mọi chi tiết.
- Hai loa với tổng công suất 24W thể hiện chất âm mạnh mẽ, lôi cuốn trong từng cảnh phim.
- Google TV là hệ điều hành được cài đặt trên chiếc tivi Aqua 65 inch này. Với giao diện thân thiện và dễ dàng sử dụng, kho ứng dụng giải trí đa dạng về thể loại và phong phú về nội dung. Bạn sẽ có những giờ phút sử dụng thoải mái nhất cho nhu cầu giải trí của mình.
- Điều khiển tivi và các thiết bị thông minh trong cùng hệ sinh thái thông qua ứng dụng Haismart.
- Hỗ trợ Chromecast, trình chiếu các nội dung từ điện thoại lên màn hình tivi.
94.500.000đ 108.990.000đ -13%
Mua ngay94.500.000đ 115.890.000đ -18%
Mua ngay99.000.000đ 126.890.000đ -22%
Mua ngay99.500.000đ 109.000.000đ -9%
Mua ngay99.950.000đ 119.890.000đ -17%
Mua ngay107.900.000đ 112.690.000đ -4%
Mua ngay154.000.000đ 177.990.000đ -13%
Mua ngay259.000.000đ 299.000.000đ -13%
Mua ngay4.090.000đ 4.490.000đ -9%
Mua ngay1.890.000đ 2.190.000đ -14%
Mua ngay12.990.000đ 14.200.000đ -9%
Mua ngay10.490.000đ 10.990.000đ -5%
Mua ngay12.400.000đ 13.990.000đ -11%