Google Tivi Skyworth HD 32 Inch 32Q5600G
  • 32Q5600G
  • 984
  • 3.990.000đ 4.990.000đ -20%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: 32 inch, QLED Google Tivi
    Hệ điều hành Coolita
    Ứng dụng YouTube, FPT Play, K+, Clip TV, Vie ON
    Công nghệ hình ảnh:
    Chameleon Extreme
    Tính năng Điều Khiển Giọng nói không cần remote
    Màn hình tràn viền 4.0
    HDR 10 , Game mode
    Lọc ánh sáng xanh
    Chống Nhấp Nháy
    Tìm kiếm điều khiển TV
    Năm ra mắt: 2025
    Nơi sản xuất Indonesia
    Thời gian bảo hành 24 tháng
    Kích thước 715.2mm x 465.2mm x 177.6mm