Google Tivi Sony 4K 75 inch KD-75X85L
(Tiết kiệm: 8.700.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google Tivi 75 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Netflix, VieON, YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Dolby Vision
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 167.1 cm – Cao 103.7 cm – Dày 39.9 cm |
| Năm ra mắt: | 2023 |
| Hãng | Sony |
Google Tivi Sony 4K 75 inch KD-75X85L màn hình 75 inch, độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét. X-Motion Clarity cho hình ảnh, cảnh hành động nhanh luôn mượt mà và rõ nét. Màn hình sử dụng công nghệ Full Array LED với độ tương phản cao cho cảm giác chân thực. Công nghệ Dolby Atmos cùng với S-Force Front Surround tạo âm thanh 3 chiều sống động. Hệ điều hành Google TV có giao diện bắt mắt dễ nhìn, dễ dàng thao tác.
– Màn hình lớn 75 inch kết hợp đường viền nhựa vân nét mảnh màu đen chìm giúp làm nổi bật màn hình của tivi Sony KD-75X85L, cho người xem hoàn toàn đắm chìm vào nội dung đang được trình chiếu chỉ trong phút chốc.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
– Tivi Sony có độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD.
– Chơi game mượt mà với chế độ 4K cùng 120fps và 120Hz VRR, loại bỏ độ trễ đầu vào và hiện tương xé hình.
– Google TV được biết đến là hệ điều hành có giao diện gọn gàng, thao tác tiện lợi.
– Tích hợp trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tiếng Việt.
Nhìn chung, Google Tivi Sony 4K 75 inch KD-75X85L mang lại trải nghiệm xem hoàn hảo với hình ảnh chi tiết, sắc nét, màu sắc chân thực, chuyển cảnh mượt mà,… Âm thanh vòm sống động với công suất 20W như trong rạp chiếu, đáp ứng nhu cầu giải trí cho những người thích trải nghiệm tivi màn hình lớn.
38.900.000đ 49.990.000đ -22%
Mua ngay39.000.000đ 39.990.000đ -2%
Mua ngay41.990.000đ 46.900.000đ -10%
Mua ngay41.990.000đ 42.900.000đ -2%
Mua ngay42.900.000đ 49.890.000đ -14%
Mua ngay42.900.000đ 50.990.000đ -16%
Mua ngay42.900.000đ 49.990.000đ -14%
Mua ngay43.900.000đ 46.990.000đ -7%
Mua ngay1.290.000đ 1.450.000đ -11%
Mua ngay7.590.000đ 9.790.000đ -22%
Mua ngay5.790.000đ 7.490.000đ -23%
Mua ngay99.000.000đ 126.890.000đ -22%
Mua ngay12.590.000đ 14.590.000đ -14%
Mua ngay14.950.000đ 16.890.000đ -11%
Mua ngay4.890.000đ 5.270.000đ -7%
Mua ngay11.990.000đ 13.890.000đ -14%
Mua ngay690.000đ 890.000đ -22%
Mua ngay21.950.000đ 24.590.000đ -11%
Mua ngay93.900.000đ 114.000.000đ -18%
Mua ngay32.690.000đ 41.390.000đ -21%