Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL8001
  • KGBL8001
  • 996
  • 1.090.000đ 1.690.000đ -36%
    (Tiết kiệm: 600.000đ )
  • Thông số kỹ thuật:
    Điện áp 220 – 240V / 50 – 60Hz
    Công suất 800W
    Dung tích 1.5 lít
    Số tốc độ xay 3 chế độ xay
    Số lưỡi dao 6 lưỡi dao
    Khối lượng 3.9 kg
    Kích thước 355 × 205 × 280 mm