Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL8002
  • KGBL8002
  • 1133
  • 950.000đ 1.090.000đ -13%
    (Tiết kiệm: 140.000đ )
  • Thông số kỹ thuật:
    Điện áp 220 – 240V / 50 – 60Hz
    Công suất 800W
    Dung tích 1.5 lít
    Số cối 2 cối riêng biệt
    Số tốc độ xay 2 tốc độ
    Số lưỡi dao 6 lưỡi dao
    Khối lượng 5.0 kg
    Kích thước 365 × 218 × 355 mm