Smart Tivi Hisense 4K 75 inch 75A6100N
  • 75A6100N
  • 1362
  • 14.900.000đ 15.590.000đ -4%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi - 75 inch - 4K (UHD)
    Hệ điều hành VIDAA TV
    Ứng dụng phổ biến YouTube, VTVcab ON, VieON, Netflix, FPT Play, Clip TV
    Công nghệ hình ảnh:
    Dolby vison, 4K AI Upscaler Pixel Tuning Depth Enhancer Precision Colour-QD AI Picture
    Điều khiển bằng giọng nói
    Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
    VIDAA Voice
    Kích thước: Rộng 167,6 cm x Cao 104,4 cm x Sâu 37 cm - Nặng 23.1 kg
    Sản xuất Trung Quốc
    Năm ra mắt 2024
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
– Kích thước màn hình 75 inch thích hợp để bạn lắp đặt tivi trong không gian phòng có diện tích vừa. Chân đế được làm từ nhựa nhẹ bền, giữ cho thiết bị nghe nhìn của bạn đứng ổn định trên mặt bàn, kệ tủ.
Công nghệ hình ảnh
– Hình ảnh cho độ phân giải 4K hiển thị chi tiết, nét gấp 4 lần khung hình Full HD.
– Tốc độ làm mới 60 Hz, chế độ Auto Game Mode cho người chơi được trải nghiệm chuyển động nhanh với độ phân giải cao, độ họa mượt đẹp và đồng bộ.
Công nghệ âm thanh
– Tivi có 2 loa, tổng công suất 30W.