Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 85 Inch 85Z670RP
(Tiết kiệm: 7.090.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: |
85 inch Smart Tivi Mini LED 4K (Ultra HD) |
| Hệ điều hành | VIDAA U9 |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube, Trình duyệt web, Spotify, Netflix |
Công nghệ hình ảnh: |
- Dolby Vision IQ - Dolby Vision - 4K HDR10+ - 4K HDR10 - VRR 144 Hz - Chống xé hình FreeSync Premium - Picture Optimizer - Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) - Gaming in Dolby Vision - Quantum Dot Color - AI Natural Focus - AI Natural Beauty - HDR10+ Adaptive - AI 4K Clarity - AI HDR Enhancer - AI Motion Enhancer - Game Deck |
| Chiếu từ điện thoại lên TV |
AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing |
| Tần số quét | 144 Hz |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Kích thước | Ngang 189.2 cm - Cao 112.9 cm - Dày 39.0 cm - Nặng 40.3 Kg |
| Điều khiển bằng giọng nói: |
| Năm | 2025 |
Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 85 inch 85Z670RP sở hữu thiết kế tối giản với viền siêu mỏng, tạo cảm giác màn hình tràn viền, mở rộng góc nhìn. Không chỉ vậy, kích thước lớn lên đến 85 inch của tivi cũng rất lý tưởng cho phòng khách rộng, phòng giải trí tại gia hoặc không gian họp lớn, mang lại trải nghiệm xem đắm chìm cho mọi khách hàng. Chân đế tivi được làm từ vật liệu cao cấp, đảm bảo độ vững chắc trên mọi bề mặt, đồng thời dễ dàng tháo rời để treo tường, tiết kiệm không gian.
Thiết kế tối giản với màn hình lớn 85 inch kết hợp cùng khung viền mỏng sang trọng
Tăng cường độ rực rỡ của màu sắc với QLED Color
Bộ xử lý Regza Engine ZRi là “trái tim” của Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 85 inch 85Z670RP, sử dụng AI để phân tích và tối ưu hóa hình ảnh theo thời gian thực. Công nghệ này tự động điều chỉnh độ sáng, độ tương phản và màu sắc dựa trên nội dung hiển thị, đảm bảo mỗi khung hình đều đạt chất lượng gần 4K.
Sở hữu bộ xử lý Regza Engine ZRi thông minh
Công nghệ đèn nền Mini LED tăng cường chiều sâu, hình ảnh sắc nét
AI HDR Enhancer tăng cường tương phản và độ sáng
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 85 inch 85Z670RP được đánh giá là dòng tivi thích hợp với các game thủ vì tích hợp tính năng Game Deck với Variable Refresh Rate (VRR) và tần số quét lên đến 144Hz. Các công nghệ này đồng bộ tần số quét của tivi với tốc độ khung hình của thiết bị chơi game, giảm thiểu hiện tượng xé hình và giật lag.
Tính năng Game Deck giúp bạn tối ưu sức mạnh, làm chủ trận game
Hệ thống âm thanh Regza Bass Woofer trên tivi Toshiba 85Z670RP kết hợp cùng 3 loa vật lý có tổng công suất 50W tái tạo âm trầm mạnh mẽ, sâu lắng, nâng cao trải nghiệm nghe nhạc và xem phim. Regza Bass Woofer giúp tăng áp lực âm thanh, cải thiện khả năng phản hồi của dải trầm, đồng thời nâng cao cảm nhận âm bass, hứa hẹn sẽ mang đến những âm trầm ấm và giàu nội lực.
Công nghệ Regza Bass Woofer tăng cường âm trầm sâu lắng
Smart Tivi Toshiba AI 4K 85 inch 85Z670RP hỗ trợ điều khiển giọng nói rảnh tay thông qua micro tích hợp. Người dùng có thể dễ dàng chuyển kênh, điều chỉnh âm lượng hoặc tìm kiếm phim chỉ bằng giọng nói, mang lại sự tiện lợi tối đa.
Tivi tích hợp micro điều khiển giọng nói rảnh tay
8.900.000đ 10.900.000đ -18%
Mua ngay8.900.000đ 12.490.000đ -29%
Mua ngay8.950.000đ 9.890.000đ -10%
Mua ngay8.990.000đ 11.900.000đ -24%
Mua ngay8.990.000đ 11.400.000đ -21%
Mua ngay9.190.000đ 12.400.000đ -26%
Mua ngay9.390.000đ 11.950.000đ -21%
Mua ngay9.490.000đ 9.990.000đ -5%
Mua ngay42.900.000đ 49.990.000đ -14%