Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 50 inch 50NANO80ASA
  • 50NANO80ASA
  • 1116
  • LG
  • 11.900.000đ 13.490.000đ -12%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi NanoCell 50 inch 4K (Ultra HD)
    Hệ điều hành webOS 25
    Ứng dụng phổ biến
    YouTube
    Netflix
    FPT Play
    TV 360
    VieON
    Tần số quét 60 Hz
    Công nghệ hình ảnh:
    Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness
    HLG
    HDR10
    Dynamic Tone Mapping
    FilmMaker Mode
    Dải màu rộng Nano Color
    4K Super Upscaling
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    Chế độ game HGiG
    4K Expression Enhancer
    10 chế độ hình ảnh
    Điều khiển bằng giọng nói
    Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
    Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    Alexa (Chưa có tiếng Việt)
    Remote thông minh: Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV Magic Remote
    Kích thước có chân: Ngang 112.1 cm - Cao 71.6 cm - Dày 23 cm - Nặng 11.8 kg
    Năm ra mắt 2025
    Nơi sản xuất Indonesia
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Công nghệ hình ảnh
Bộ xử lý - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ HDR10 - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA
Thiết kế
Phần chân đế dạng chữ V úp ngược được làm từ vỏ nhựa với lõi kim loại chắc chắn để nâng đỡ màn hình lớn 50 inch, phù hợp với những không gian phòng khách, phòng ngủ vừa và rộng. Ngoài ra, người dùng có thể lựa chọn treo tường để tiết kiệm diện tích và tăng tính thẩm mỹ cho không gian.
Thiết kế - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA
Công nghệ âm thanh
Chiếc tivi Nanocell này được trang bị hệ thống âm thanh gồm 2 loa với tổng công suất 20W, đủ mạnh để lấp đầy không gian phòng khách hoặc phòng ngủ rộng.