Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 50 inch QA50QN90DA
  • QA50QN90DA
  • 1941
  • 32.400.000đ 35.500.000đ -9%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi QLED Neo , 50 inch, 4K
    Hệ điều hành Tizen™
    Công nghệ hình ảnh:
    • Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
    • Công nghệ Motion Xcelerator 144Hz (*)
    • Công nghệ Real Depth Enhancer tối ưu chiều sâu chân thực
    • Công Nghệ Âm Thanh OTS+ với Dolby Atmos (60W; 4.2.2 CH)
    • Đèn nền Direct Full Array
    • Quantum HDR+
    • Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
    • Tối ưu độ sáng HDR Brightness Optimizer
    • Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
    • Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling
    • Chống xé hình FreeSync Premium
    • Super Ultra Wide Game View & Game Bar
    Điều khiển bằng giọng nói Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt, Bixby có tiếng Việt
    Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV Tap ViewScreen Mirroring, AirPlay 2
    Năm ra mắt: 2024
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Vượt trên tuyệt tác
QN90D (50" trở lên) nổi bật với gam màu lam và lục sắc nét
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Tận hưởng tối đa sức mạnh của AI với chất lượng 4K
So với TV QLED Q70D
  • GPU nhanh hơn đến 4 lần.
  • Mạng mô phỏng thần kinh tăng gấp 2.5 lần
Công nghệ Quantum Matrix
Trau chuốt mọi chi tiết với công nghệ kiểm soát ánh sáng tiên tiến
Nâng cấp chuyển động vượt trội với tần số quét 4K 144Hz
Với nâng cấp chuyển động vượt trội tần số quét 4K 144Hz, bạn có thể tận hưởng trận game mãn nhãn, mượt mà theo chuyển động mà không ngại giật lag hay nhòe mờ. Bạn có thể tận hưởng hình ảnh sắc nét và tốc độ cực nhanh cho các trò chơi VRR lên tới 4K 144Hz.