Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 Inch 65Z570RP
(Tiết kiệm: 1.000.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | 65 inch Smart Tivi 4K (Ultra HD) |
| Hệ điều hành | VIDAA U9 |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube, Trình duyệt web, Spotify, Netflix |
Công nghệ hình ảnh: |
| Chiếu từ điện thoại lên TV |
AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing |
| Tần số quét | 144 Hz |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Kích thước | Ngang 145.3 cm - Cao 89.0 cm - Dày 31.3 cm - Nặng 15.5 Kg |
| Điều khiển bằng giọng nói: |
| Năm | 2025 |
Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z570RP gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với phong cách thiết kế tối giản, tinh tế. Khung viền siêu mỏng không chỉ làm tăng tính thẩm mỹ, giúp chiếc tivi hòa hợp với mọi phong cách nội thất mà còn mở rộng không gian hiển thị, mang đến cảm giác hình ảnh tràn viền đầy mãn nhãn. Kích thước 65 inch là lựa chọn lý tưởng cho các không gian phòng khách lớn, đảm bảo trải nghiệm xem hoàn hảo cho cả gia đình.
Smart Tivi Toshiba AI 4K 65 inch 65Z570RP không chỉ chú trọng vào hình ảnh mà còn được nhà sản xuất đầu tư mạnh mẽ vào hệ thống âm thanh. Công nghệ Regza Power Audio với loa kép 24W mạnh mẽ hứa hẹn sẽ mang đến âm thanh sống động, rõ ràng.
15.450.000đ 17.690.000đ -13%
Mua ngay15.490.000đ 19.790.000đ -22%
Mua ngay15.590.000đ 17.990.000đ -13%
Mua ngay15.900.000đ 17.890.000đ -11%
Mua ngay15.900.000đ 16.900.000đ -6%
Mua ngay16.390.000đ 17.290.000đ -5%
Mua ngay16.390.000đ 20.990.000đ -22%
Mua ngay16.990.000đ 17.990.000đ -6%