Smart Tivi QNED evo LG AI 4K 65 inch 65QNED86ASA
(Tiết kiệm: 3.690.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: |
65 inch Smart Tivi QNED evo 4K (Ultra HD) |
| Hệ điều hành | webOS 25 |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube, Trình duyệt web, Spotify, Netflix |
Công nghệ hình ảnh: |
Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness HLG HDR10 Dolby Vision FilmMaker Mode Dynamic QNED Color Kiểm soát đèn nền - Local Dimming VRR 144 Hz Motion Pro Dynamic Tone Mapping Pro Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Chế độ game HGiG AI Picture Pro 4K Expression Enhancer 10 chế độ hình ảnh α8 AI Super Upscaling 4K |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: |
LG ThinQ AirPlay 2 Google Cast |
| Tiện ích |
| Nơi sản xuất | Indonesia |
| Kích thước | Ngang 145.6 cm - Cao 90.9/86.9 cm - Dày 28.5 cm - Nặng 26.3 kg |
| Điều khiển bằng giọng nói: |
| Năm | 2025 |
Smart Tivi QNED evo LG AI 4K 65 inch 65QNED86ASA có thiết kế viền mỏng, kiểu dáng thanh thoát, dễ dàng lắp đặt treo tường hoặc đặt trên kệ. Sản phẩm phù hợp cho không gian phòng khách, phòng ngủ lớn, mang đến trải nghiệm xem cân đối và sang trọng.
Màn hình 65 inch mang lại không gian hiển thị thoải mái, cho phép người dùng thưởng thức phim ảnh, thể thao hay game với cảm giác rộng rãi và sống động. Khung hình lớn giúp từng chi tiết trở nên rõ nét, màu sắc rực rỡ hơn, mang lại trải nghiệm giải trí gần với rạp chiếu ngay tại nhà.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
VRR 144 Hz cùng ALLM cho khả năng tự động đồng bộ tốc độ khung hình, hạn chế giật hình và giảm độ trễ. Các trận thể thao hay game hành động được hiển thị mượt mà, rõ ràng, giúp người chơi dễ dàng theo kịp từng khoảnh khắc.
Sản phẩm được trang bị hệ thống loa công suất 20W, kết hợp công nghệ α8 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) để tối ưu âm thanh theo từng loại nội dung, mang đến trải nghiệm không gian âm thanh rộng mở, tự nhiên và sống động hơn.
21.900.000đ
Mua ngay5.990.000đ
Mua ngay10.900.000đ
Mua ngay1.100.000đ 1.190.000đ -8%
Mua ngay13.590.000đ 14.890.000đ -9%
Mua ngay20.990.000đ 24.240.000đ -13%
Mua ngay13.900.000đ 16.400.000đ -15%
Mua ngay10.050.000đ 12.490.000đ -20%
Mua ngay10.250.000đ 10.490.000đ -2%
Mua ngay24.500.000đ 27.390.000đ -11%
Mua ngay12.590.000đ 13.800.000đ -9%
Mua ngay12.900.000đ 16.400.000đ -21%
Mua ngay6.790.000đ 8.490.000đ -20%
Mua ngay20.500.000đ 24.190.000đ -15%
Mua ngay7.990.000đ 9.600.000đ -17%
Mua ngay14.900.000đ 18.990.000đ -22%
Mua ngay14.690.000đ 17.490.000đ -16%
Mua ngay7.990.000đ 8.590.000đ -7%
Mua ngay19.790.000đ 21.550.000đ -8%
Mua ngay38.900.000đ 40.600.000đ -4%
Mua ngay7.390.000đ 7.790.000đ -5%
Mua ngay26.950.000đ 34.500.000đ -22%
Mua ngay16.390.000đ 20.990.000đ -22%
Mua ngay7.590.000đ 9.190.000đ -17%