Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA
  • 75QNED86SRA
  • 9665
  • 62.900.000đ 73.890.000đ -15%
    Thông số kỹ thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi – 75 inch- 4K
    Hệ điều hành WebOS 23
    Ứng dụng phổ biến
    Công nghệ hình ảnh:
    Điều khiển bằng giọng nói Alexa (Chưa có tiếng Việt)Google Assistant (Chưa có tiếng Việt)
    LG Voice Search – tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
    Remote thông minh: Magic Remote
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV AirPlay 2 – Screen share
    Kích thước Ngang 167.3 cm – Cao 104 cm – Dày 37 cm
    Năm ra mắt: 2023
    Hãng LG
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Tổng quan thiết kế
– LG 75QNED86SRA nâng tầm không gian sống của bạn với màn hình 75 inch, thiết kế tối giản cùng đường nét tinh tế, phù hợp với bất kỳ thiết kế nội thất nào.
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Tổng quan thiết kế
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ hình ảnh
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Dimming Precision
– Công nghệ QNED Color Pro chiêu đãi đôi mắt bạn với thế giới màu sắc nguyên bản đầy rực rỡ.
– Công nghệ Dolby Vision và HDR10 tạo nên những khung hình sống động, màu sắc nổi bật, cuốn hút.
– Công nghệ Motion Pro, tần số quét 120 Hz tạo nên những cảnh chuyển động rõ ràng. Các chế độ game HGIG, Auto Low Latency Mode (ALLM), FreeSync cho trải nghiệm game mượt mà, chống xé hình, giật hình, giảm độ trễ tối ưu.
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
– Tổng công suất loa 20W cho âm thanh to rõ.
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Công nghệ âm thanh
Hệ điều hành
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Hệ điều hành
Tiện ích
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED86SRA - Tiện ích