Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA
  • 75QNED81ASA
  • 952
  • LG
  • 24.500.000đ 27.390.000đ -11%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi:
    65 inch
    Smart Tivi QNED
    4K (Ultra HD)
    Hệ điều hành webOS 25
    Ứng dụng phổ biến YouTube, Trình duyệt web, Spotify, Netflix
    Công nghệ hình ảnh:
    Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness
    HLG
    HDR10
    Dynamic Tone Mapping
    FilmMaker Mode
    Dynamic QNED Color
    Kiểm soát đèn nền - Local Dimming
    4K Super Upscaling
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    Chế độ game HGiG
    4K Expression Enhancer10 chế độ hình ảnh
    10 chế độ hình ảnh
    Tần số quét thực 60 Hz
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV:
    LG ThinQ
    AirPlay 2
    Google Cast
    Tiện ích
    Tích hợp MS Copilot
    Trình duyệt web toàn màn hình
    Điều khiển bằng giọng nói: - Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    - LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    - Alexa (Chưa có tiếng Việt)
    Kích thước Ngang 167.7 cm - Cao 104.2/99.4 cm - Dày 37 cm - Nặng 41.5 kg
    Năm  2025
    Nơi sản xuất  Indonesia
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
- Màn hình 75 inch mang lại tỷ lệ hiển thị hài hòa với nhiều không gian vừa và lớn, phù hợp cho nhu cầu xem phim, thể thao hoặc tụ họp bạn bè.
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA - Thiết kế
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA - Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
Công nghệ α7 AI Sound Pro giả lập hiệu ứng âm thanh vòm 9.1.2 và điều chỉnh tự động theo nội dung, đồng thời hệ thống 2 loa tích hợp công suất 20W mang đến âm thanh đều và lan tỏa khắp phòng.
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA - Công nghệ âm thanh
Hệ điều hành
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA - Hệ điều hành
Tiện ích
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED81ASA - Tiện ích