Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000KXXV
  • UA43DU8000KXXV
  • 1832
  • 7.290.000đ 7.990.000đ -9%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi - 43 inch - 4K
    Hệ điều hành Tizen™
    Ứng dụng phổ biến YouTube, VieON, Trình duyệt web, Spotify, Netflix, MyTV, FPT Play. Clip TV
    Công nghệ hình ảnh:
    Điều khiển bằng giọng nói Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng ViệtBixby có tiếng Việt
    Remote thông minh: Điều khiển bằng năng lượng mặt trời Solar Cell Remote
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV Tap ViewAirPlay 2
    Kích thước: Ngang 96.55 cm - Cao 60.01 cm - Dày 19.51 cm
    Năm ra mắt: 2024
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Tổng quan thiết kế
- Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 hòa quyện ngay với bức tường phòng khách, phòng ngủ hay phòng làm việc của bạn với thiết kế mỏng ấn tượng.
- Kích thước màn hình 43 inch là lựa chọn thích hợp để bày trí trong những căn phòng nhỏ hẹp.
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 - Tổng quan thiết kế
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải 4K (3.840 x 2.160 pixel) cho độ nét cao gấp 4 lần Full HD.
- Công nghệ Contrast Enhancer nâng cao độ tương phản để hình ảnh hiển thị có chiều sâu hơn.
- Tốc độ làm mới 60 Hz cùng công nghệ Motion Xcelerator giúp làm rõ khung hình, làm mượt chuyển động bằng cách phân tích và bổ sung khung hình vào nội dung gốc.
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 - Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
- Mẫu tivi Samsung này có 2 kênh tổng công suất loa 20W.
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 - Công nghệ âm thanh
Hệ điều hành
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 - Hệ điều hành
Tiện ích
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000 - Tiện ích