Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 50 inch UA50AU8000KXXV
  • UA50AU8000KXXV
  • 6.990.000đ
    • Hỗ trợ lắp đặt
    • Giao hàng miễn phí
    Đăc điểm nổi bật:
    • Thiết kế Airslim không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng
    •  Công Nghệ HDR, UHD Dimming giúp tăng độ nét
    •  Hệ Điều Hành Tizen giao diện cải tiến, hiện đại
    •  Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt trên Youtube
    •  Độ phân giải UHD 4K hình ảnh sắc nét gấp 4 lần Full HD
    •  Auto Low Latency Mode tăng tần số quét từ 60Hz lên 120Hz
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Tuyệt tác thiết kế AirSlim
Màn hình rộng 50 inch phù hợp với mọi không gian sử dụng trong ngôi nhà