Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K
(Tiết kiệm: 6.990.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google TV OLED 65 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
Clip TV
FPT Play Galaxy Play (Fim+) Netflix VieON VTVcab ON YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 144.8 cm – Cao 86.2 cm – Dày 33 cm |
| Năm ra mắt: | 2022 |
| Hãng | Sony |
– Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K thiết kế thanh mảnh, màn hình phẳng với viền mỏng tạo tầm nhìn thoáng, thu hút sự tập trung tự nhiên của mắt người dùng.
– Tivi 55 inch thoải mái để sử dụng cho các phòng khách tầm trung, phòng ngủ gia đình hay tại các sảnh nhỏ, phòng họp công sở,…
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm
– Tivi Sony khung hình sắc nét gấp 4 lần Full HD với độ phân giải 4K.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
– Âm thanh mạnh mẽ, lan tỏa qua hệ thống loa 3.2 kênh, tổng công suất loa 50W.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Xem thêm: Tổng hợp các tiện ích thông minh trên tivi Sony Bravia XR 2022
Tóm lại, với Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K mọi trải nghiệm nghe nhìn đều được tối ưu, mang đến cảm giác thỏa mãn với khung hình 4K sắc nét sống động, âm thanh vòm mạnh mẽ lôi cuốn, cùng bạn và gia đình tận hưởng mọi cuộc vui hào hứng trong khung giờ giải trí.
5.090.000đ
Mua ngay6.900.000đ
Mua ngay2.990.000đ
Mua ngay5.490.000đ 5.990.000đ -8%
Mua ngay10.590.000đ 12.090.000đ -12%
Mua ngay13.390.000đ 16.790.000đ -20%
Mua ngay5.690.000đ 6.790.000đ -16%
Mua ngay7.490.000đ 9.950.000đ -25%
Mua ngay4.650.000đ 5.050.000đ -8%
Mua ngay38.950.000đ 45.900.000đ -15%
Mua ngay620.000đ 680.000đ -9%
Mua ngay5.190.000đ 5.590.000đ -7%
Mua ngay590.000đ 640.000đ -8%
Mua ngay1.090.000đ 1.290.000đ -16%
Mua ngay1.190.000đ 1.490.000đ -20%
Mua ngay20.700.000đ 22.900.000đ -10%
Mua ngay869.000đ 920.000đ -6%
Mua ngay1.390.000đ 1.690.000đ -18%
Mua ngay2.490.000đ 2.790.000đ -11%
Mua ngay2.490.000đ 2.890.000đ -14%
Mua ngay8.590.000đ 10.170.000đ -16%
Mua ngay4.990.000đ 5.490.000đ -9%
Mua ngay4.390.000đ 4.990.000đ -12%
Mua ngay7.600.000đ 9.900.000đ -23%
Mua ngay2.590.000đ 2.790.000đ -7%
Mua ngay10.990.000đ 14.900.000đ -26%
Mua ngay5.690.000đ 6.100.000đ -7%
Mua ngay420.000đ 620.000đ -32%
Mua ngay8.950.000đ 9.490.000đ -6%
Mua ngay2.450.000đ 3.590.000đ -32%
Mua ngay74.500.000đ 88.890.000đ -16%
Mua ngay2.090.000đ 2.290.000đ -9%
Mua ngay36.900.000đ 42.900.000đ -14%
Mua ngay42.900.000đ 49.890.000đ -14%