Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K
(Tiết kiệm: 6.990.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google TV OLED 65 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
Clip TV
FPT Play Galaxy Play (Fim+) Netflix VieON VTVcab ON YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 144.8 cm – Cao 86.2 cm – Dày 33 cm |
| Năm ra mắt: | 2022 |
| Hãng | Sony |
– Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K thiết kế thanh mảnh, màn hình phẳng với viền mỏng tạo tầm nhìn thoáng, thu hút sự tập trung tự nhiên của mắt người dùng.
– Tivi 55 inch thoải mái để sử dụng cho các phòng khách tầm trung, phòng ngủ gia đình hay tại các sảnh nhỏ, phòng họp công sở,…
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm
– Tivi Sony khung hình sắc nét gấp 4 lần Full HD với độ phân giải 4K.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
– Âm thanh mạnh mẽ, lan tỏa qua hệ thống loa 3.2 kênh, tổng công suất loa 50W.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Xem thêm: Tổng hợp các tiện ích thông minh trên tivi Sony Bravia XR 2022
Tóm lại, với Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K mọi trải nghiệm nghe nhìn đều được tối ưu, mang đến cảm giác thỏa mãn với khung hình 4K sắc nét sống động, âm thanh vòm mạnh mẽ lôi cuốn, cùng bạn và gia đình tận hưởng mọi cuộc vui hào hứng trong khung giờ giải trí.
36.300.000đ 39.950.000đ -9%
Mua ngay36.900.000đ 40.890.000đ -10%
Mua ngay37.490.000đ 47.890.000đ -22%
Mua ngay37.590.000đ 40.890.000đ -8%
Mua ngay38.500.000đ 42.390.000đ -9%
Mua ngay38.900.000đ 45.490.000đ -14%
Mua ngay38.900.000đ 44.890.000đ -13%
Mua ngay38.900.000đ 40.600.000đ -4%
Mua ngay12.590.000đ 14.190.000đ -11%
Mua ngay74.500.000đ 88.890.000đ -16%
Mua ngay42.900.000đ 49.890.000đ -14%