Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K
(Tiết kiệm: 6.990.000đ )
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Google TV OLED 65 inch 4K |
| Hệ điều hành | Google TV |
Ứng dụng phổ biến |
Clip TV
FPT Play Galaxy Play (Fim+) Netflix VieON VTVcab ON YouTube |
Công nghệ hình ảnh: |
Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2, Chromecast |
| Kích thước: | Ngang 144.8 cm – Cao 86.2 cm – Dày 33 cm |
| Năm ra mắt: | 2022 |
| Hãng | Sony |
– Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K thiết kế thanh mảnh, màn hình phẳng với viền mỏng tạo tầm nhìn thoáng, thu hút sự tập trung tự nhiên của mắt người dùng.
– Tivi 55 inch thoải mái để sử dụng cho các phòng khách tầm trung, phòng ngủ gia đình hay tại các sảnh nhỏ, phòng họp công sở,…
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm
– Tivi Sony khung hình sắc nét gấp 4 lần Full HD với độ phân giải 4K.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
– Âm thanh mạnh mẽ, lan tỏa qua hệ thống loa 3.2 kênh, tổng công suất loa 50W.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Xem thêm: Tổng hợp các tiện ích thông minh trên tivi Sony Bravia XR 2022
Tóm lại, với Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80K mọi trải nghiệm nghe nhìn đều được tối ưu, mang đến cảm giác thỏa mãn với khung hình 4K sắc nét sống động, âm thanh vòm mạnh mẽ lôi cuốn, cùng bạn và gia đình tận hưởng mọi cuộc vui hào hứng trong khung giờ giải trí.
59.900.000đ 69.890.000đ -14%
Mua ngay59.950.000đ 65.900.000đ -9%
Mua ngay60.900.000đ 68.900.000đ -12%
Mua ngay62.900.000đ 73.890.000đ -15%
Mua ngay65.300.000đ 75.500.000đ -14%
Mua ngay65.900.000đ 79.890.000đ -18%
Mua ngay66.900.000đ 74.890.000đ -11%
Mua ngay67.500.000đ 79.900.000đ -16%
Mua ngay11.990.000đ 14.990.000đ -20%
Mua ngay42.900.000đ 49.890.000đ -14%