Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 65 inch 65NANO80ASA
  • 65NANO80ASA
  • 991
  • LG
  • 14.200.000đ 17.990.000đ -21%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi NanoCell 65 inch 4K (Ultra HD)
    Hệ điều hành webOS 25
    Ứng dụng phổ biến
    YouTube
    Netflix
    FPT Play
    TV 360
    VieON
    Tần số quét 60 Hz
    Công nghệ hình ảnh:
    Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness
    HLG
    HDR10
    Dynamic Tone Mapping
    FilmMaker Mode
    Dải màu rộng Nano Color
    4K Super Upscaling
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    Chế độ game HGiG
    4K Expression Enhancer
    10 chế độ hình ảnh
    Điều khiển bằng giọng nói
    Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
    Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    Alexa (Chưa có tiếng Việt)
    Remote thông minh: Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV Magic Remote
    Kích thước có chân: Ngang 145.4 cm - Cao 90.3 cm - Dày 26.9 cm - Nặng 21.7 kg
    Năm ra mắt 2025
    Nơi sản xuất Indonesia
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Công nghệ hình ảnh
Bộ xử lý - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
HDR10 - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Thiết kế
Tivi LG được thiết kế với phần viền màn hình mỏng gọn và kích thước 55 inch giúp hình ảnh hiển thị như mở rộng ra cả không gian, không bị giới hạn trong khung hình. Chân đế chữ V hoàn thiện từ nhựa với lõi kim loại bên trong tạo cảm giác chắc chắn, không ọp ẹp. Khi đặt trên kệ, tivi đứng vững, không bị rung lắc, còn nếu treo tường thì tổng thể lại càng gọn, mang đến vẻ sang trọng và dễ dàng hòa hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau.
Thiết kế - Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 55 inch 55NANO80ASA
Công nghệ âm thanh
Chiếc tivi này được trang bị hệ thống loa 20W với hai kênh âm thanh. Khi bật một bộ phim hành động, tiếng nổ hay hiệu ứng vòm được tái hiện khá mạnh mẽ, đủ để lấp đầy cả phòng khách. Công nghệ α7 AI Sound Pro tạo hiệu ứng giả lập âm thanh vòm 9.1.2, mang lại cảm giác bao trùm như đang ngồi trong rạp chiếu phim mini. Trong các đoạn hội thoại, chế độ Clear Voice Pro phát huy tác dụng rõ rệt. Lời thoại nhân vật trở nên tách biệt và dễ nghe, không bị lẫn vào tiếng nhạc nền hay hiệu ứng.