Smart Tivi Samsung 32 inch UA32H5000F
Thông số ký thuật:
| Loại tivi: | Smart Tivi - 32 inch - HD |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
Ứng dụng phổ biến |
YouTube, Netflix, FPT Play, TV 360, VieON |
Công nghệ hình ảnh: |
| Tần số quét | 50 Hz/60 Hz |
| Kích thước có chân | Ngang 73.32 cm - Cao 45.18 cm - Dày 11.73 cm - Nặng 3.9 kg |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
Những điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình 32 inch độ phân giải HD với đèn nền LED viền giúp hiển thị hình ảnh rõ ràng, phù hợp sử dụng trong không gian nhỏ như phòng ngủ, phòng làm việc hoặc khu vực bếp gia đình.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Màn hình 32 inch thích hợp theo dõi nội dung ở khoảng cách xem khoảng 1.6 - 2.4m, giúp hình ảnh hiển thị vừa tầm mắt, hạn chế mỏi mắt khi xem lâu.
Hệ thống loa tổng công suất 10W đáp ứng nhu cầu nghe cơ bản trong không gian nhỏ, phù hợp cho các hoạt động xem phim, nghe nhạc nhẹ hoặc theo dõi chương trình giải trí.
5.090.000đ
Mua ngay6.900.000đ
Mua ngay2.990.000đ
Mua ngay8.990.000đ 12.790.000đ -30%
Mua ngay629.000đ 689.000đ -9%
Mua ngay1.950.000đ 2.390.000đ -18%
Mua ngay9.730.000đ 11.200.000đ -13%
Mua ngay7.350.000đ 7.900.000đ -7%
Mua ngay3.190.000đ 3.650.000đ -13%
Mua ngay6.390.000đ 6.990.000đ -9%
Mua ngay7.650.000đ 8.090.000đ -5%
Mua ngay1.650.000đ 2.150.000đ -23%