Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q70DA
  • QA65Q70DA
  • 1722
  • 18.290.000đ 22.690.000đ -19%
    Thông số ký thuật:
    Loại tivi: Smart Tivi QLED, 65 inch, 4K
    Hệ điều hành Tizen™
    Công nghệ hình ảnh:
    Đèn nền Direct Full Array
    Quantum HDR+
    Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
    Tối ưu độ sáng HDR Brightness Optimizer
    Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
    Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling
    Chống xé hình FreeSync Premium
    Super Ultra Wide Game View & Game Bar
    Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    Game Motion
    Công nghệ Motion Xcelerator 120Hz
    Điều khiển bằng giọng nói Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt, Bixby có tiếng Việt
    Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
    Chiếu hình từ điện thoại lên TV Tap ViewScreen MirroringAirPlay 2
    Năm ra mắt: 2024
Cam Kết Mua Hàng
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
  • Luôn lắng nghe ý kiến khách hàng
  • Cam kết giá cả cạnh tranh nhất thị trường
  • Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
    Giao hàng nhanh chóng, tận nơi
Tổng quan thiết kế
- Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN70DA có kiểu dáng sang trọng, đường viền siêu mỏng giúp mở rộng tầm nhìn, mang đến trải nghiệm xem phim ở mọi góc độ.
- Màn hình kích thước 65 inch phù hợp với hầu hết không gian như phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc, phòng họp,…
Trung tâm điện máy Anh Khoa
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải 4K (Ultra HD) hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết, độ nét gấp 4 lần Full HD.
- Công nghệ Motion Xcelerator 120 Hz giảm thiểu độ mờ, tăng độ rõ nét của chuyển động, bắt trọn mọi hành động chuyển động nhanh dù bạn đang xem thể thao hay những cảnh phim hành động.
- Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) giúp các hiệu ứng phản hồi nhạy bén hơn.
Trung tâm điện máy Anh Khoa*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ âm thanh
- Tivi được trang bị hệ thống loa với tổng công suất loa 20W.